
 

 

 

 

             

SERIKALI YA MAPINDUZI YA ZANZIBAR 
               WIZARA YA ELIMU NA MAFUNZO YA AMALI 

 

FURSA YA UFADHILI WA MASOMO NGAZI YA UZAMILI KWENYE CHUO 
KIKUU CHA YEUNGNAM KILICHOPO JIJINI DAEGU JAMHURI YA KOREA 

Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali, Zanzibar Inapenda kutoa taarifa 

kuwepo kwa fursa ya ufadhili wa masomo kwa watumishi wa Serikali, 

Wataalamu mbalimbali na Wanafunzi kwa ngazi ya Uzamili (Masters) 

kwenye Chuo Kikuu cha Yeongnam (Yeongnam University Park Chung 

hee School of Public Policy and Saemaul — PSPS) kwa mwaka wa 

masomo 2026. 

ufadhili utatolewa kwenye shahada tatu za (Saemaul & International 

Development, Public Policy and Leadership, na Sustainable 

Development). Chuo kitagharamia masomo na kutoa posho kwa kipindi 

chote cha masomo. 

Maombi yatafanyika kwa njia ya mtandao https://psps.yu.ac.kr 

ambapo dirisha la maombi litafunguliwa kuanzia tarehe 22 Septemba 

na kufungwa tarehe 17 Oktoba, 2025.  

 

 Imetolewa na; 

Katibu Mkuu 

Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali, 

S.L.P 394 

Mazizini 

Zanzibar. 

Barua Pepe: unt.hest@moez.go.tz|hestpemba@moez.go.tz 
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