
 

SERIKALI YA MAPINDUZI YA ZANZIBAR 
WIZARA YA ELIMU NA MAFUNZO YA AMALI 

UFADHILI WA MASOMO NCHINI IRELAND KUPITIA PROGRAMU 

YA ‘IRELAND FELLOWS PROGRAMME – AFRICA’ KWA MWAKA 

WA MASOMO 2026 – 2027 

Wizara ya Elimu na Mafunzo Ya Amali, Zanzibar. Inapenda kuujuulisha 

umma kuwa dirisha la maombi ya ufadhili wa masomo kwa Watanzania 

kusoma shahada ya umahiri ‘master’s degree’ kwa mwaka mmoja katika 

vyuo vikuu vya nchini Ireland kupitia programu ya ‘Ireland Fellows 

Programme – Africa’ kwa mwaka wa masomo 2026/2027 kuanzia tarehe 

1 hadi 30 Julai, 2025. Aidha, ufadhili huo unahusisha ada, gharama ya 

usafiri wa ndege kwenda na kurudi, malazi na fedha ya kujikimu. Taarifa 

zaidi kuhusu programu hiyo na uwasilishaji wa maombi hayo itakuwa ni 

kupitia tovuti ifuatayo: 
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Zanzibar. 
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