



**SERIKALI YA MAPINDUZI YA ZANZIBAR
WIZARA YA ELIMU NA MAFUNZO YA AMALI**

143 Barabara ya Julius Kambarage Nyerere
Mazizini, S.L.P 394
70475 Mjini Magharibi, Zanzibar

Tovuti: www.moez.go.tz
Barua pepe: info@moez.go.tz

TAREHE: 10 / 01 / 2025

TANGAZO

WIZARA YA ELIMU NA MAFUNZO YA AMALI ZANZIBAR INAWATANGAZIA WANAFUNZI WOTE WALIOFAULU KUINGIA KIDATO CHA KWANZA MWAKA 2025 KUANGALIA MAJINA YAO NA SKULI WALIZOPANGIWA KATIKA TOVUTI YA WIZARA: www.moez.go.tz

PIA WANAFUNZI WOTE WANATAKIWA KURIPOTI KATIKA SKULI WALIZOPANGIWA SIKU YA JUMATATU YA TAREHE 13.01.2025 SAA 1:00 ASUBUHI WAKIWA NA VIFAA KAMILI KWA AJILI YA KUANZA MASOMO YAO. AIDHA UONGOZI WA WIZARA YA ELIMU NA MAFUNZO YA AMALI UMEWAPANGIA WANAFUNZI WOTE WALIOOMBA NAFASI KUTOKA SKULI BINAFSI KULINGANA NA UFAULU WAO.

WIZARA INAWATAKA WALIMU WAKUU WOTE WA SKULI HUSIKA KUWAPOKEA WANAFUNZI NA KUWAPANGIA MADARASA KWA KUANZA MASOMO. ENDAPO LITATOTOKEA TATIZO LOLOTE TUNAWAOMBA KUFUATA UTARATIBU KWA KUENZIA SKULI, WILAYANI, NA MWISHO WIZARANI.

WIZARA INATOA PONGEZI KWA WANAFUNZI WOTE WALIOFAULU NA KUWATAKIA MASOMO MEMA NA KUENDELEZA UFAULU MZURI WANAPOANZA KUSOMA NGAZI YA SEKONDARI.

AHSANTENI SANA

DKT: MWANAKHAMIS A. AMEIR

KNY: KATIBU MKUU

WIZARA YA ELIMU NA MAFUNZO YA AMALI

ZANZIBAR