
 

SERIKALI YA MAPINDUZI YA ZANZIBAR 
WIZARA YA ELIMU NA MAFUNZO YA AMALI 

 

TAARIFA KWA UMMA KUHUSU UOMBAJI WA MASOMO KATIKA VYUO VIKUU 

NCHINI ALGERIA KWA NJIA YA MTANDAO KWA MWAKA WA MASOMO 

2025/2026 

1.0    UTANGULIZI 

Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali, Zanzibar inapenda kuujulisha umma 
wa Watanzania kuwa kiungo cha kuombea masomo nchini Algeria kwa 
mwaka 2025/2026 kwa Shahada ya Kwanza, Shahada ya Umahiri na 
Shahada ya Uzamivu kupitia mtandao umefunguliwa.   

 

2.0    UTARATIBU WA KUOMBA NAFASI ZA MASOMO 

Taarifa za Vyuo Vikuu mbalimbali nchini Algeria zinapatikana kupitia jukwaa 
la kidigitali la “Study in Algeria”. 

Kwa waombaji wanaopenda kuomba fursa za masomo waombe kupitia 
kiunganishi kifuatacho: (https://studyinalgeria.dz). Maombi ya wasilishwe 
kabla au ifikapo tarehe 30 Juni 2026. 

 

Imetolewa na: 

Katibu Mkuu 

Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali, 

S.L.P 394 

Mazizini 

Zanzibar. 

Barua Pepe: unt.hest@moez.go.tz/hestpemba@moez.go.tz 

 

File:  ATTACHMENT FURSA ZA MASOMO - 2027.pdf 
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