



**SERIKALI YA MAPINDUZI YA ZANZIBAR
WIZARA YA ELIMU NA MAFUNZO YA AMALI**

**FURSA ZA UFADHILI WA MASOMO YA ELIMU YA JUU KWA MWAKA 2026/2027
KUTOKA SERIKALI YA BRUNEI.**

Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali, Zanzibar inatangaza fursa za ufadhili wa masomo zilizotolewa na Serikali ya Brunei kwa mwaka wa masomo 2026/2027.

Maombi yatafanyika kwa njia ya mtandao (Online Application) kupitia link ifuatayo: -

<https://www.mfa.gov.bn/Pages/scholarship.aspx>

Mwisho wa kuwasilisha maombi ni tarehe 15 Februari 2026. Aidha waombaji wenye sifa wawasilishe maombi yao kwa wakati ndani ya mwezi wa Januari 2026.

Imetolewa na:

Katibu Mkuu

Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Amali,

S.L.P 394

Mazizini

Zanzibar.

Barua Pepe: unt.hest@moez.go.tz / hestpemba@moez.go.tz