

FOMU NO:

MWAKA 2018



SERIKALI YA MAPINDUZI YA ZANZIBAR
WIZARA YA ELIMU NA MAFUNZO YA AMALI ZANZIBAR

FOMU YA KUOMBEA NAFASI YA KUJIUNGA NA MAFUNZO YA UALIMU 2018/2019

SOMA FOMU HII KWA UANGALIFU SANA NA JAZA SEHEMU HUSKA KWA TAARIFA ZILIZO SAHIHI

I. MAELEZO BINAFSI

1. Jina Kamili la Muombaji: Jinsi: MKE MUME
2. Hali ya Ndoa..... Tarehe ya kuzaliwa: Pahala pa kuzaliwa:
3. Uraia: Namba Mzanzibari Mkaazi: Namba ZSSF:
4. Pahala unapoishi sasa: Shehia: Wilaya: Mkoa:
5. Namba ya simu: Email:
6. Umeajiriwa: Ndiyo Hapana
 - Kama ndiyo: Serikalini Skuli za Binafsi Jina la Skuli
 - Kama Serikalini: Namba ya ajira....., Namba ya Faili..... Tarehe/ mwaka ulioajiriwa..... Masomo unayofundisha.....

II. TAARIFA ZA MASOMO:

1. Kiwango cha Elimu: (Weka alama ya (V) panapohusika)
Kidato cha Nne Kidato cha Sita FTC Digrii
2. Kiwango cha Kufaulu: (Jaza Jadwali lifuatalo. Iwapo ni FVI onesha matokeo yako ya FIV)

Kiwango cha Elimu	Nambari ya Mtihani	Mwaka Uliofanya Mtihani/ kituo cha Mtihani	Masomo Uliyofaulu	Viwango vya kufaulu (A, B, C n.k.)

3. (a) Je, umewahi kupata mafunzo ya Ualimu. Ndiyo Hapana
Kama ndiyo ngazi gani?

(b) Jaza jadweli lifuatalo kuonesha hali halisi ya mafunzo ya Ualimu uliyoyapata

Aina ya Mafunzo	Chuo ulichosoma	Mwaka uliomaliza	Nambari ya Mtihani	Umefaulu/hukufaulu	Nambari ya Cheti

(c) Aina ya mafunzo unayopendelea kusoma: (weka alama ya (v) panapohusika)

Na.	Aina ya Mafunzo	Chaguo
1.	Stashahada ya Elimu ya Sekondari - NECTA - (Kozi ya miaka miwili)	
2.	Stashahada ya Elimu ya Sekondari-Dini/Kiarabu - (Kozi ya miaka miwili)	
3.	Stashahada ya Elimu ya Msingi Sanaa - (Kozi ya miaka miwili)	
4.	Stashahada ya Elimu ya Msingi Sayansi (Fresh FIV)- (Kozi ya miaka mitatu)	
6.	Cheti cha Elimu Mjumuisho - (Kozi ya mwaka mmoja)	
6.	Cheti cha Elimu ya Maandalizi na Msingi Awali - (Kozi ya mwaka mmoja na Nusu)	

4. Weka alama ya (v) aina ya masomo unayopendelea kuchukua ukiwa chuoni kwa kiwango cha Diploma.

a) Sanaa (Arts) b) Sayansi/Hisabati/ICT c) Dini/Kiarabu

5. Taja Chuo unachopendelea kusoma CCK Unguja CCK Pemba

6. Toa sababu ya kuomba kujiunga na mafunzo ya Ualimu

.....

Tanbihi:

- Hatoteuliwa muajiriwa ambaye hajakamilisha muda wa miaka (2) ya kazi.
 - Hatoruhusiwa muajiriwa kujiunga na chuo asiyepata saina/ruhusa ya M/Mkuu.
 - Hatoruhusiwa kuendelea na masomo muajiriwa asiyekuwa na barua ya ruhusa ya muajiri wake.
 - Ambatanisha na Cheti/Vyeti halisi cha/vya kumaliza masomo vinavyohitajika.
 - Kwa yoyote atakaekubaliwa kujiunga na chuo atawajibika kulipa ada kamili ya mwaka kabla ya kuanza masomo.
 - Hakikisha taarifa zako zote ni za kweli.
- a. Kwa wanafunzi watakaochaguliwa kujiunga na mafunzo ya Ualimu ngazi ya Diploma ya Msingi watalazimika kuhudhuria mafunzo ya awali ya Lugha ya Kiingereza na Kiarabu kwa muda wa wiki 8 na watatakiwa kulipa Tsh. 20,000/=

III. UTHIBITISHO

Miminathibitisha kuwa maelezo yote niliyoyatoa hapo juu ni sahihi na kwamba nakubaliana na masharti yaliyomo.

.....
Saini ya Muombaji

.....
Tarehe

IV. TAARIFA ZA MKUU WA TAASISI/MWALIMU MKUU (Kwa Waajiriwa tu)

Mimi Mkuu wa Taasisi/Mwalimu Mkuu wa nimemruhusu/sikumruhusu
..... kujiunga na Chuo cha Kiislamu Unguja/Pemba mwaka wa
masomo 2018/2019. Sababu za kutoruhusiwa ni:-

- I.
- II.
- III.

.....
Saini ya Mkuu wa Taasisi/Mwalimu Mkuu

.....
Tarehe

v. MAONI YA MKUU WA CHUO

Muombaji amepata/Hakupata Nafasi ya kujiunga na Chuo kwa mwaka 2018/2019.

.....
Saini ya Mkuu wa Chuo.

.....
Tarehe

AHSANTE